CNC Juya Lathe Customized Services
Ana shigo da duk kayan aikin juyawa da Anebon ke amfani dashi. Wannan na iya haɓaka haɓakawa sosai kuma yana rage farashin abokin ciniki yayin sarrafawa. Tare da ingantaccen aiki, fasaha na fasaha da ƙananan farashi, ya sami amincewar abokan ciniki na duniya kuma yana iya inganta tsarin sarrafawa.
Farashin CNCya fi dacewa ga sassan da manyan diamita. Ta hanyar aikin milling na CNC na biyu, ɓangaren ƙarshe na iya samun siffofi ko fasali daban-daban. Sassan kowane diamita na iya dacewa da injunan jujjuyawar KLH da injin niƙa, gami da dunƙule, jakunkuna, bellows, flanges, shafts da bushings.
Juyawa / niƙaCibiyoyin suna da tasiri sosai ga ƙanana zuwa babba, masana'antar kwangila mai girma. Ayyuka kamar mai ciyar da mashaya, mai tara sassa da mai ɗaukar guntu duk na iya haɓaka lokacin gudu.
Don ci gaba da ƙetare tsammanin abokin ciniki, ana samun kula da inganci da tabbaci ta hanyoyi masu zuwa:
M matakai da manufofi da aka rubuta
Binciken rashin daidaituwa da ayyukan gyara
Za'a iya ba da takaddar yarda da ɓangaren samarwa (PPAP) akan buƙata
Ba abokan ciniki tambayoyi / shawarwarin farashi
Sashin dubawa mai inganci
Ci gaba da inganta tsarin